Dangane da koma bayan haramcin robobi na duniya, buƙatun samfuran gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara a yankuna kamar isar da abinci da marufi na masana'antu na ci gaba da hauhawa. Ana hasashen cewa nan da shekarar 2025, ana sa ran kasuwar hada-hadar kayan masarufi ta duniya za ta kai dalar Amurka biliyan 5.63, wanda ke nuna babbar fa'idar kasuwarta da ci gabanta. Shahararrun sanannun samfuran duniya daga manyan fagage tara, gami da kyawawan sinadarai na yau da kullun, kayan lantarki na 3C, samfuran noma da sabbin 'ya'yan itace da kayan marmari, abinci da abin sha, abinci da yin burodi, kiwon lafiya da abinci mai gina jiki, kofi da abin sha, dillalan e-commerce da manyan kantunan, kyaututtukan al'adu da na kere-kere da kayan alatu, duk sun karɓi marufi gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara, wanda babu shakka yana ba da ƙarfi ga ci gaban ɓangaren litattafan almara. gyare-gyaren marufi masana'antu.
Fasahar gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara, azaman sabuwar fasahar sarrafa kayan abu mai dacewa da muhalli, an yi amfani da ita sosai a cikin 'yan shekarun nan. A nan gaba, tare da karuwar wayar da kan kariyar muhalli, gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara zai zama babbar fasaha a cikin ƙarin masana'antu. Wadannan masana'antu masu yiwuwa ne da yawa.
Masana'antar shirya kayan abinci
Za a iya amfani da fasahar gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara don samar da ƙarfi da ɗorewa kayan marufi kamar akwatunan cin abinci na takarda, kwanon takarda, da faranti na abinci na takarda. Za a iya sake amfani da kayan gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara, wanda zai sa su zama abokantaka na muhalli idan aka kwatanta da kayan filastik na gargajiya. Sabili da haka, a nan gaba, fasahar gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara za a fi amfani da ita a cikin masana'antar marufi.
Masana'antar noma da samfuran gefe
Yawanci ya haɗa da kwandon kwai na asali, kayan 'ya'yan itace, kayan lambu da nama, tukwane na fure, kofuna na seedling, da sauransu. Yawancin waɗannan samfuran ana samar da su ta amfani da busassun aikin busassun ɓangaren litattafan almara na rawaya da ɓangaren litattafan almara. Waɗannan samfuran suna da ƙarancin buƙatun tsafta da ƙananan buƙatun taurin kai, amma suna buƙatar kyakkyawan aikin hana ruwa.
Fine marufi masana'antu
Kunshin masana'antu masu kyau, wanda kuma aka sani da jakunkuna na aikin filastik, galibi samfuran gyare-gyare ne tare da santsi da kyawawan filaye waɗanda aka kafa ta latsa rigar. Waɗannan samfuran sun fi dacewa da akwatunan rufin samfuran lantarki, kayan kwalliya, akwatunan marufi masu tsayi, manyan akwatunan marufi, akwatunan gilashi, da sauransu. rigar matsi kayayyakin.
Lokacin aikawa: Juni-28-2024